BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Awọn ọdọ
Akẹ́kọ̀ọ́ ìmọ̀ ìṣègùn OAU ṣubú lulẹ̀ lásìkò tó ń múra ìdánwò, jáde láyé
wákàtí 7 sẹ́yìn
Irọ́ ni pé a ti dá ẹ̀yáwó tí à ń ṣe fún àwọn akẹ́kọ̀ọ́ dúró - NELFUND
20 Ìgbé 2026
Obìnrin tí wọ́n ṣèèṣì san N100,000 sí àṣùwọ̀n rẹ̀ kọ̀ láti dáwó padà, àwọn èèyàn gbaná jẹ
17 Ìgbé 2026
Wo bí o ṣe lè wo, tàbí ṣe àtẹ̀jáde ìwé atọ́nà pélébé fún ìdánwò Jamb UTME
10 Ìgbé 2026
Akẹ́kọ̀ọ́ Covenant University jáde láyé níbi tó ti ń gbá bọ́ọ̀lù, Ilé ẹ̀kọ́ ṣàlàyé ohun tó fa ikú rẹ̀
9 Ìgbé 2026
3:37
Fídíò,
Nígbà tí mo kọ́kọ́ gbọ́ pé mo ní àìsàn jẹjẹrẹ inú ìfun, mo rò pé gbogbo ayé mi ti parẹ́ - Tobiloba ẹni ọdún 22
, Duration 3,37
8 Ìgbé 2026
Àlàyé rèé lórí ohun tó ṣokùnfà ikú Destiny Boy
5 Ìgbé 2026
1:00
Orin,
Kò ṣe é má gbọ̀ ọ́
, Duration 1,00
wákàtí 2 sẹ́yìn
Ẹ fura o! Eko ni àrùn HIV pọ̀ sí jù ní Naijiria, èèyàn 2,298 ló ti ní i láàrín oṣù mẹ́ta àkọ́kọ́ ọdún 2026 - Àjọ NDR
2 Ìgbé 2026
4:32
Fídíò,
"Mo ra ‘Sim Card’ táwọn ajínigbé ti fi gbá owó ìtúsílẹ̀ N50m, pa ẹni tí wọn jí gbé, mo bá dèrò àtìmọ́lé"
, Duration 4,32
30 Ẹrẹ̀nà 2026
1:03
Fídíò,
Àwọn ọ̀dọ̀ ilẹ̀ Africa ni ìlera ọpọlọ wọn pé jù lọ láàgbáyé-Ìwádìí
, Duration 1,03
26 Ẹrẹ̀nà 2026
1:27
Fídíò,
Ohun tó máa ń mú kí ọkùnrin máa rí àpẹrẹ pé òun lóyún nígbà tí ìyàwó rẹ̀ bá lóyún; COUVAD sydrome ni, ohun tó sì ń fàá rèé
, Duration 1,27
12 Ẹrẹ̀nà 2026
Wọ́n bá òkú ọmọbìnrin kan lẹ́nu ọ̀nà ọ̀rẹ́kùnrin rẹ̀, Iléeṣẹ́ ọlọ́pàá bẹ̀rẹ̀ ìwádìí
10 Ẹrẹ̀nà 2026
Mi ò sọ pé àwọn ọmọ Bàbá Rasaq Okoya kékeré ni yóò jogún rẹ̀, ohun tí mo sọ rèé - Shina Peller
8 Ẹrẹ̀nà 2026
Ọ̀nà àrà tí mò ń gbà kọrin, lu ìlù, ló mú mi tayọ láàrin ẹgbẹ́ mi - Segun Johnson
7 Ẹrẹ̀nà 2026
Àwọn òṣìṣẹ́ ilé ìwòsàn UCH gùnlé ìyanṣẹ́lódì ọlọ́jọ́ Márùn-ún, dá aláìsàn padà
6 Ẹrẹ̀nà 2026
Akẹ́kọ̀ọ́ Ilé ẹ̀kọ́ fásítì LAUTECH mẹ́fà tó ń lọ ṣèdánwò àṣekágbá pàdánù ẹ̀mi wọn nínú ìjàmbá ọkọ̀
25 Èrèlè 2026
Wo àwọn àìsàn tí o lè kó lásìkò tí o bá ń gé tàbí di irun rẹ
18 Èrèlè 2026
2:34
Fídíò,
Kì í ṣe owó Baba Okoya nìkan ni mo ń ná - Raheem Okoya
, Duration 2,34
16 Èrèlè 2026
Wọ́n rí òkú akọrin ẹ̀mí àtàwọn akẹgbẹ́ rẹ̀ mẹta nínú 'studio' kan l'Eko, ọlọ́pàá mú afurasí kan
10 Èrèlè 2026
3:00
Fídíò,
Ọ̀dọ́mọdé Kábíyèsí tó ń kẹ́kọ̀ọ́ ní fásítì bó ṣe ń ṣàkóso ilú sọ ìrírí rẹ̀ lórí oyè
, Duration 3,00
9 Èrèlè 2026
Mọ̀ nípa àṣẹ tuntun tí ilé ẹjọ́ pa lórí àyẹ̀wò DNA fún Liam ọmọ Mohbad
6 Èrèlè 2026
Ìjọba ṣe àfikún ọjọ́ tí ìforúkọsílẹ̀ fún ètò ẹ̀yáwó àwọn akẹ́kọ̀ọ́ yóò parí, wo bí o ṣe lè jànfààní rẹ̀
30 Sẹ́rẹ́ 2026
Àwọn akẹ́kọ̀ọ́ Kwara Poly, agbófinró àti àjọ NYSC kojú ara wọn nítorí ibùgbé
22 Sẹ́rẹ́ 2026
Page
1
nínú
40
1
2
3
4
5
6
7
40
Tókàn
You might also like:
news
|
sport
|
weather
|
worklife
|
travel
|
future
|
culture
|
world
|
business
|
technology