BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ọ̀pọ̀ èèyàn kìí fẹ́ kí ọmọ wọn fẹ́ àwa akéwì nítorí wọ́n rò pé oníranù ni wá
Àwọn àmúyẹ fun gbígbọ́ orin ko le ṣiṣẹ lori ẹ̀rọ rẹ
Àkọlé fídíò,
Àwọn òbí mi kọ́kọ́ lérò pé ìranù ni mó fẹ́ má a fi oríkì ṣe
Ọ̀pọ̀ èèyàn kìí fẹ́ kí ọmọ wọn fẹ́ àwa akéwì nítorí wọ́n rò pé oníranù ni wá
28 Owewe 2022
Èyí tí ó ṣẹ̀ṣẹ̀dé
3:16
Fídíò,
Kí ni ẹ̀ṣẹ̀ wa ní Ido-Ani, tí ìjọba Ondo fi pa wá tì láìsí ilé ìwòsàn àti ojú ọ̀nà tó dára? – Aráàlú fárígá
, Duration 3,16
13 Ìgbé 2026
1:25
Fídíò,
Kí ló sọ àwọn ológbò di gbajúmọ̀ orí ayélujára ní Instabul?
, Duration 1,25
11 Ìgbé 2026
4:12
Fídíò,
Àwọn òṣèré òde òní nílò láti máa ṣàgbéyẹ̀wò ìtàn tí wọ́n ń kọ, a kìí ṣe eégún oníhòhò - Lere Paimo
, Duration 4,12
11 Ìgbé 2026
3:55
Fídíò,
Arọ́bafin ni Sẹ́nétọ̀ Adeseun ni mo fi ní kó gáfárà fún ipò Mayegun ìlú Ogbomoso – Soun Ghandi Laoye
, Duration 3,55
10 Ìgbé 2026
You might also like:
news
|
sport
|
weather
|
worklife
|
travel
|
future
|
culture
|
world
|
business
|
technology